ขอแสดงความยินดี
เขียนเมื่อ 9 ตุลาคม 2023 11:04 น.
| หมวดหมู่ : ข่าวสาร
ขอแสดงความยินดี
ว่าที่ร้อยเอกณัฐธนพงษ์ ทองพลับ ผู้อำนวยการโรงเรียนเทพศิรินทร์ นนทบุรีแสดงความยินดีกับข้าราชการครูที่สอบคัดเลือกบรรจุแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่งรองผู้อำนวยการสถานศึกษา สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาพระนครศรีอยุธยาได้แก่
1.นางสาวธิชาภา นาคเสพ
2.นายพลากร ดุษณีย์
3.นายณัฐกิตติ์ เปรื่องวิทยากุล
![](https://www.tsn.ac.th/web/wp-content/uploads/2023/10/35289/385744141_715109293990323_3982759537139449967_n-700x1062.jpg)
![](https://www.tsn.ac.th/web/wp-content/uploads/2023/10/35289/383223743_715109277323658_5850859757842970409_n-700x1062.jpg)
![](https://www.tsn.ac.th/web/wp-content/uploads/2023/10/35289/384461179_715109297323656_4945310184477048978_n-700x1062.jpg)